Si-TPV Magani
  • Wanju1 Si-TPV Modified soft zamewar TPU granules, ingantaccen abu don kayan wasan yara na yara
Prev
Na gaba

Si-TPV Modified taushi zamewa TPU granules, manufa abu don yara kayan wasan yara

bayyana:

Tare da ƙaddamar da sabbin ƙa'idodin gwajin kare muhalli na ƙasa, kariyar muhalli da buƙatun aminci marasa guba na kayan wasan yara suna ƙara ƙarfi. Dangane da abubuwan wasan yara na yara, kayan albarkatun PVC masu laushi sun fi ƙuntatawa, kuma amfani da kayan da ba su da guba a cikin muhalli ya daɗe ya zama yarjejeniya ta masana'antu.

imelAiko MANA Imel
  • Cikakken Bayani
  • Tags samfurin

Daki-daki

Si-TPV Soft kayan roba shine aji na Non-Sticky thermoplastic elastomer / Eco-friendly soft touch abu / Soft fata-friendly kayan ta'aziyya / Eco-friendly taushi taba abu / Soft fata-friendly abu / taushi fata-friendly kayan ta'aziyya / taushi fata-friendly ta'aziyya granules ne manufa zabi ga yara wasan yara. Abun taɓawa mai laushi/ Ta'aziyyar fata mai laushin Elastomeric Materials. Yana da daɗaɗɗen fata da santsi taɓawa ba tare da jiyya ba, ya wuce gwajin hulɗar abinci na FDA da GB, abokantaka da muhalli da marasa guba, ba ya ƙunshi filastik o-phenylene mai guba, ba ya ƙunshi bisphenol A, ba ya ƙunshi nonylphenol NP, baya ƙunshi polycyclic aromatic hydrocarbons PAHs, kuma ba shi da wari, mai sauƙin jurewa, mai iya jurewa da tabo. Bugu da ƙari, yana da yanayi mai laushi, ƙwayar cuta, da hulɗar fata tare da abubuwan da ba su da alerji, shine mafi kyawun zaɓi don kayan kayan wasan yara na yara.

Mabuɗin Amfani

  • 01
    Dogon lokaci mai laushi mai laushi mai laushi mai laushi mai laushi baya buƙatar ƙarin aiki ko matakan sutura.

    Dogon lokaci mai laushi mai laushi mai laushi mai laushi mai laushi baya buƙatar ƙarin aiki ko matakan sutura.

  • 02
    Mai jurewa, juriya ga ƙura da ta taru, mai jurewa da gumi da ruwan magudanar ruwa, yana riƙe da kyawawan halaye.

    Mai jurewa, juriya ga ƙura da ta taru, mai jurewa da gumi da ruwan magudanar ruwa, yana riƙe da kyawawan halaye.

  • 03
    More surface m karce & abrasion juriya, mai hana ruwa, juriya ga yanayi, UV haske, da kuma sunadarai.

    More surface m karce & abrasion juriya, mai hana ruwa, juriya ga yanayi, UV haske, da kuma sunadarai.

  • 04
    Si-TPV yana haifar da haɗin gwiwa mafi girma tare da substrate, ba shi da sauƙin kwasfa.

    Si-TPV yana haifar da haɗin gwiwa mafi girma tare da substrate, ba shi da sauƙin kwasfa.

  • 05
    Kyakkyawan launi ya dace da buƙatar haɓaka launi.

    Kyakkyawan launi ya dace da buƙatar haɓaka launi.

Dorewar Dorewa

  • Advanced fasaha mara ƙarfi, ba tare da filastikizer ba, babu mai laushi,BPA kyauta,kuma mara wari.
  • Kariyar muhalli da sake yin amfani da su.
  • Akwai a cikin ƙa'idodi masu dacewa.

Si-TPV Matsalolin Matsala

Shawarwari masu yawa

Substrate Material

Yawan Maki

Na al'ada

Aikace-aikace

Polypropylene (PP)

Bayanan Bayani na Si-TPV2150

Gurbin Wasanni, Hannun Hannun Nishaɗi, Na'urori Masu Sawa Suna Knob Kulawa Na Keɓaɓɓu- Burunan Haƙora, Razor, Alƙalami, Ƙarfi & Kayan Aikin Hannu, Riko, Ƙaƙwalwar Caster, Kayan Wasa

Polyethylene (PE)

Saukewa: Si-TPV3420

Kayan motsa jiki, Tufafin ido, Hannun goge goge, Marufi na kwaskwarima

Polycarbonate (PC)

Saukewa: Si-TPV3100

Kayayyakin Wasa, Wasan hannu masu sawa, Kayan Wutar Lantarki na Hannu, Gidajen Kayayyakin Kasuwanci, Na'urorin Kula da Lafiya, Kayan Aikin Hannu da Wuta, Sadarwa da Injinan Kasuwanci

Acrylonitrile Butadiene Styrene (ABS)

Saukewa: Si-TPV2250

Wasanni & Kayan nishadi, Na'urori masu sawa, Kayan Gida, Kayan Wasan Wasa, Kayan Wutar Lantarki, Riko, Hannu, Knobs

PC/ABS

Saukewa: Si-TPV3525

Kayan Wasanni, Kayayyakin Waje, Kayayyakin Gida, Kayan Wasan Wasa, Kayan Wutar Lantarki Mai ɗaukar nauyi, Riko, Hannu, Knobs, Kayan Aikin Hannu da Wuta, Sadarwa da Injinan Kasuwanci

Daidaitaccen Nailan 6, Nailan 6/6, Nailan 6,6,6 PA

Saukewa: Si-TPV3520

Kayayyakin Natsuwa, Kayan Kariya, Kayayyakin Tafiya na Waje, Tufafin Ido, Hannun Brush ɗin Haƙori, Hardware, Lawn da Kayan Aikin Lambu, Kayan Wuta

Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwaƙwalwa na Manne

SILIKE Si-TPVs Yin gyare-gyare na iya mannewa da sauran kayan ta hanyar gyaran allura. dace da saka gyare-gyare da kuma ko mahara kayan gyare-gyare. Ana yin gyare-gyaren kayan da yawa in ba haka ba ana kiransa Multi-shot allura gyare-gyaren, Motsin harbi biyu, ko gyare-gyaren 2K.

SI-TPVs suna da kyakkyawan mannewa zuwa nau'ikan thermoplastics iri-iri, daga polypropylene da polyethylene zuwa kowane nau'in robobin injiniya.

Lokacin zabar Si-TPV don aikace-aikacen gyare-gyaren da ya wuce kima, ya kamata a yi la'akari da nau'in substrate. Ba duk Si-TPVs ba ne za su haɗu da kowane nau'in kayan aiki.

Don ƙarin bayani game da takamaiman Si-TPVs sama da gyare-gyare da kayan aikin su masu dacewa, da fatan za a tuntuɓe mu.

tuntube muKara

Aikace-aikace

Si-TPV Modified taushi zamewar TPU granules za a iya amfani da ko'ina a cikin na kowa kayan wasan yara kamar toy ƴan tsana, super taushi kwaikwaiyo kayan wasan kwaikwayo na dabba, toy erasers, dabbobin yara, animation wasan yara, ilimi wasan yara, kwaikwayo manya kayan wasan kwaikwayo da sauransu!

  • wani 4
  • wani 5
  • wani 6

Kayayyakin TPE:dakin da zafin jiki tare da elasticity na roba, babban zafin jiki tare da wani nau'i na Elastomeric Materials za a iya yin gyare-gyaren filastik.TPE abu yana tsakanin roba da resin wani sabon nau'i na kayan polymer, ba wai kawai zai iya maye gurbin wani ɓangare na roba ba, amma kuma ya sa filastik ya canza. Thermoplastic elastomer yana da roba da roba biyu yi da fadi da kewayon halaye, sabõda haka, ana amfani da ko'ina a cikin roba masana'antu domin yi na roba takalma, roba zane da sauran yau da kullum-amfani kayayyakin da hoses, kaset, m tube, roba zanen gado, roba sassa da adhesives da sauran masana'antu kayayyaki.

Kayan PVC:vinyl chloride monomer a cikin peroxide, mahadi azo da sauran masu farawa; ko a ƙarƙashin aikin haske, zafi, bisa ga tsarin ɗaukar hoto na polymerization na kyauta na polymerization. Ana amfani dashi sosai a cikin kayan gini, samfuran masana'antu, abubuwan yau da kullun, fata na bene, fale-falen fale-falen ƙasa, fata na wucin gadi, bututu, wayoyi da igiyoyi, fina-finai na marufi, kwalabe, kayan kumfa, kayan rufewa, fibers da sauransu.

Si-TPV Modified taushi zamewa TPU granules VS TPE, PVC kayan.

  • wani 2

    1. More kyautata muhalli. Si-TPV Modified soft slip TPU granules/Plasticizer-free thermoplastic elastomer/Eco-friendly soft touch abu/ Phthalate-Free Elastomical Materials Idan aka kwatanta da PVC, ba ya ƙunshi phthalate plasticizers, halogen-free, kuma baya saki dioxin da sauran abubuwa masu cutarwa lokacin da aka kone. 2. Wear-resistant da karce-resistant, overall Si-TPV taushi modified TPU barbashi ne a TPU tare da Inganta Frictional Properties, ta abrasion juriya ne mafi alhẽri daga TPE, a yau da kullum amfani da mafi alhẽri mika rayuwar sabis, don kauce wa lalacewa da tsagewa da kuma scratching na kayan wasa don kauce wa tasirin amfani! 3. Si-TPV Modified taushi zamewa TPU granules iya zama allura gyare-gyare, extrusion gyare-gyare; PVC na iya zama allura gyare-gyare, extrusion, enameling (enameling) da drip gyare-gyare (drip gyare-gyare, micro-injection) gyare-gyare.

  • wani 3

    4. Wide kewayon taurin, Si-TPV Modified taushi zamewa TPU granules taurin Shore 35A-90A, yayin da PVC abu zuwa taushi roba abu, misali, taurin na general 50A-90A. Saboda haka, Si-TPV taushi gyaggyarawa TPU barbashi za a iya yi a cikin fadi da kewayon kayan wasa, sake dawo da kyau, dadi da kuma fata-friendly taba. 5. Rashin rabuwa da rashin tsayawa. Idan aka kwatanta da TPE, Si-TPV taushi gyaggyarawa TPU barbashi wani nau'i ne na Non-tacky Thermoplastic Elastomers/ Non-Tacky Elastomeric Materials Innovations. Ba zai haifar da m ba, kuma saman yana jin daɗin fata mai dorewa da santsi, ba tare da magani na biyu ba, mafi dacewa da kayan wasan yara. Hakanan ana samun gyare-gyaren saman ƙasa don Ƙirar TPE marasa Tsaya.

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana