


PVC fata
PVC fata, wani lokacin kawai ake kira Vinyl, kuma aka sani da polyvinyl chloride wucin gadi fata, an yi daga masana'anta fata goyon baya, dopped da wani kumfa Layer, fata Layer, sa'an nan a PVC roba tushen surface shafi da Additives plasticizer, stabilizer, da dai sauransu Babban fasali ne mai sauki aiwatar, lalacewa-resistant, anti-tsufa, cheap, matalauta iska permeability, low-zazzabi mai cutarwa babban adadin zafin jiki mai ƙarfi na filastik ɗan adam. da kazanta da wari mai tsanani, don haka a hankali mutane suna watsi da su.

PU Fata
PU Fata kuma aka sani da polyurethane roba fata, an mai rufi da PU guduro a masana'anta sarrafa. Fatar PU ta ƙunshi rabe-raben goyon bayan fata, wanda aka ɗora tare da murfin Polyurethane wanda ke ba masana'anta ƙare kama da fata na halitta. Babban fasali shine hannu mai dadi, ƙarfin inji, launi, aikace-aikace masu yawa, da kuma lalacewa, tun da PU fata yana da ƙarin pores a samansa, wannan yana ba da fata na PU haɗarin ɗaukar stains da sauran abubuwan da ba a so. , Bugu da ƙari, fata na PU kusan ba numfashi ba ne, mai sauƙi don zama hydrolyzed, mai sauƙi don delaminated kunshin, yana da high da ƙananan yanayin zafi mai sauƙi don fashe saman, da kuma samar da tsari gurbata yanayi.


Microfiber fata
Fatan microfiber (ko fata microfiber ko fata microfibre) shine taƙaitaccen fata na microfiber PU (polyurethane) roba (faux) fata. Microfiber fata masana'anta shine nau'in fata na roba, wannan abu shine microfiber masana'anta wanda ba a saka ba wanda aka lullube shi da Layer na babban aikin PU (polyurethane) resins ko resin acrylic. Fatar microfiber babbar fata ce ta roba wacce ta kwaikwayi sifofin fata na gaske kamar kyakkyawar jin hannu, numfashi, da shayar da danshi, aikin microfiber gami da juriya na sinadarai da abrasion, anti-crease, da juriya na tsufa ya fi fata na gaske. Fursunoni na microfiber fata ƙura ne kuma gashi na iya manne da shi. A cikin aiwatar da samarwa da sarrafawa, fasahar rage benzene tana da wasu gurɓatacce.





Silicone fata
Fatar siliki an yi shi da siliki 100%, tare da PVC sifili, filastik-kyauta, da masu kaushi, kuma yana iya sake fayyace yadudduka masu inganci ta hanyar mafi kyawun haɗin kayan laushi na fata da fa'idodin silicone. yayin samun VOCs masu ƙarancin ƙarfi, abokantaka na muhalli, dorewa, hana yanayi, harshen wuta, juriya, tsafta, da aiki mai ɗorewa. yana iya jure hasken UV na dogon lokaci ba tare da dusashewa da fashewar sanyi ba.

Si-TPV fata
Si-TPV fata an ƙera shi ne bisa tushen fasaha mai zurfi na SILIKE TECH na shekarun da suka gabata a fagen sabbin abubuwa. Yana amfani da tsarin samar da dabarun da ba mai narkewa da filastik ba don yin sutura da haɗin 100% sake yin fa'ida vulcanizate vulcanizate thermoplastic Silicone-based elastomer kayan a kan sassa daban-daban, wanda ke sa fitar da VOC ya yi ƙasa da ƙa'idodin tilas na ƙasa. Keɓantaccen ɗan lokaci mai dorewa aminci mai taushin taɓa hannun yana da matuƙar siliki a fatarku. mai kyau yanayin juriya da karko, resistant zuwa ƙura tarawa, tabo resistant, da sauki tsaftacewa, ruwa mai hana ruwa, resistant zuwa abrasion, zafi, sanyi, da UV, m bonding da colorability, ba da m zane 'yanci da kuma riƙe da kyau surface na kayayyakin, Yana da high muhalli-friendly darajar inganta dorewa da kuma taimaka rage makamashi farashin da carbon sawun.

Labarai masu alaka

